![polapat](https://pms.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/polapat.jpg)
นักเรียนได้รับเหรียญรางวัลและทุนการศึกษาจากโครงการ TEDET
- Posted by admin
- Posted in ฝ่ายวิชาการ
เด็กชายพลภัทร ปริพิทักษ์ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 2/1 ได้รับเหรียญรางวัลและทุนการศึกษาจากโครงการประเมินและพัฒนาสู่ความเป็นเลิศ ทางคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์ (TEDET) วิชาวิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา ประจำปี พ.ศ.2562
![polapat](https://pms.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/polapat.jpg)